Skipan í ráð og nefndir

Skipan í ráð og nefndir SMS 2024-2025

Skemmtinefnd
Ester Ósk Gunnleifsdóttir (formaður)
Rakel María Grímkelsdóttir
Theodór Gísli Sigurgeirsson
Benedikt Elí Bachmann

Listafélagið
Aron Valur Gunnlaugsson (formaður)
Heiðar Egill Borgþórsson
Vilhjálmur Karl Sigmarsson
Þóra Fanney Hreiðarsdóttir

Hagsmunaráð
Bergdís Heba Rúnarsdóttir (formaður)
Emma Lóa Kristjánsdóttir
Sóley Svana Ómarsdóttir

Grauturinn
Rúnar Már Bergmann Regínuson (formaður)
Hjörtur Hansson
Lovísa Una Bryngeirsdóttir
Kormákur Flóki Klose

Íþróttaráð
Edda Haraldsdóttir (formaður)
Guðni Dagur Garðarsson
Matthías Sigurðsson
Sólveig Scheving Guðmundsdóttir

Málfundarfélagið
Kamilla Aldís Ellertsdóttir
Sara Lind Fróðadóttir
Júlía Anja Ásgeirsdóttir

Feministafélagið Blær
Silja Jensdóttir (formaður)

Ritnefnd
Júlía Freysdóttir (formaður)
Markús Páll Ellertsson
Auður Mjöll Hreiðarsdóttir
Fjölnir Kári Hannesson

Leikfélagið Thalía
Telma Sif Sölvadóttir (formaður)
Jenný Dís Guðmundsdóttir
Nadia Shwaiki
Lovísa Ósk Sveinsdóttir

Markaðsnefnd - starfar undir stjórn markaðsstjóra
Arnhildur Káradóttir

Skipan í ráð og nefndir SMS 2023 - 2024

Listafélag

Jón Gnarr, formaður
Ester Ósk Gunnleifsdóttir
Mikael Trausti Viðarsson
Stefán Orri Hákonarsson
Sigurbjörn Zoëga
Lovísa Bryngeirsdóttir

Skemmtinefnd

Embla Ósk Ólafsdóttir, formaður
Ketill Guðlaugur Ágústsson
Kristófer Aron Helgason
Sigríður Embla Jóhannsdóttir
Fjölnir Skírnisson
Hjörtur Hansson

Hagsmunaráð

Arndís Indiana Arnarsdóttir, formaður
Elína Helga Bjarnólfsdóttir
Enok Ylur Jónasson
Svana Karen Kristjánsdóttir
Eyþór Björn Emilsson
Ísabella María Ingólfsdóttir

Íþróttaráð

Aníta Örk Sigurðardóttir, formaður
Jón Gunnar Magnússon
Markús Páll Ellertsson
Matthías Sigurðsson
Nanna Björt Ívarsdóttir
Tómas Njarðarson

Leikfélagið Thalía

Telma Sif Sölvadóttir, formaður
Bryndís Eva Vilhjálmsdóttir
Hólmfríður Ásta Halldórsdóttir
Magnea Mjöll Ingimarsdóttir
Bryndís Laufey Gunnarsdóttir
Alfreð Gauti Kristinsson
María Björk Hauksdóttir

Ritnefnd

Thalía Kristín Golden, formaður
Gloría Björg Jaramillo Hermannsdóttir
Magnús Dagur Hauksson
Sóley Bára Þórunnardóttir
Guðni Dagur Garðarsson
Magnús Dagur Hauksson
Ísabella Gautadóttir

Málfundafélagið

Agla Rut Egilsdóttir, formaður
Sólveig Scheving Guðmundsdóttir
Tinna Rún Valgeirsdóttir
Njála Rún Egilsdóttir
Arnhildur Káradóttir
Hrafnhildur Breiðfjörð Kristinsdóttir

Femínistafélagið Blær

Ronja Jónsdóttir, formaður
Alexandra Sól Gísladóttir
Jenný Dís Guðmundsdóttir
Kolbrún Laufey Kjartansdóttir
Borghildur Jóhannsdóttir
Silja Jensdóttir

Grauturinn

Heiðar Egill Borgþórsson, formaður
Aron Valur Gunnlaugsson
Þóra Fanney Hreiðarsdóttir
Vilhjálmur Karl Sigmarsson
Auður Mjöll Hreiðarsdóttir
Rúnar Már Bergmann

Skipan í ráð og nefndir SMS frá 2017 - 2023

 

Síðast uppfært: 22.03.2024